#1 2020-08-25 07:29:11

OsterEfren
Member
Registered: 2020-08-24

Nội dung: Tìm tất cả nội dung bởi Heardless

Thành viên                             Heardless

Hoạt động cuối:    11/9/20 lúc 15:33       Tham gia ngày:    23/4/05    Bài viết:    7,357    Đã được thích:    1,000        Điểm thành tích:    113                                               Đang theo dõi     4.
HoaHồngĐộc.
StrikeIsBest.
TDK2006.
minhhiệp.
Người theo dõi     6.
minhhiệp.
HoaHồngĐộc.
StrikeIsBest.
bloodystorm.
TDK2006.
Xem tất cả                                          Sinh nhật:    23/9/83  (Tuổi: 36)                Nơi ở:    Azkaban prison           Nghề nghiệp:    gamer                              Chia sẻ trang này.
Tweet                                                                                                             Heardless.
Thiếu úy , 36, đến từ  Azkaban prison                      Heardless được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem diễn đàn Phim ảnh,          11/9/20 lúc 15:33                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
bjntk       Chào bạn, mình tên Khải.
Hân hạnh được làm quen với bạn.

Mình muốn giới thiệu với bạn pin dự phòng của Xiaomi

Mình xin bảo đảm về chất lượng pin chính hãng hơn hẳn các hãng Romoss, Anker,.
thật giả đang được bán tràn lan ngoài thị trường.
Để bạn yên tâm mình xin gửi tặng bạn 75k áp dụng cho pin dự phòng khi mua sắm tại http://mixaxiu.com bằng cách sử dụng code này: --- "BESTPRICE" --- Hãy tận dụng sớm nhé.
7/4/15.

TDK2006      chuyển qua chơi Armored Core rồi ah kaka                    28/7/14
Duongthi2008      Bán buôn bán lẻ túi hút chân không đựng chăn màn nhập từ EU

Nhật lh 0435500086 - 0462919496 Xin lỗi đã làm phiền ạ.
23/5/14.
vaobong23      DỊCH VỤ CÀI IBET888, BONG88, SBOBET, 3IN1BET.
UY TÍN, TRÁCH NHIỆM.
+ Chém gió.

Tán gẫu; + Xem kèo online: ibet888

bong88, w88, fun88, 138bet.
; + Xem bóng đá online; + Trang tổng hợp kết quả; + Tổng hợp link vào tất cả các trang bóng đá; + Phần mềm vào các trang bóng không lo bị chặn; * Website: www.dichvubongda.com * Hotline: 0905.896.338 * Yahoo: dichvubongda * Skype: dichvubongda                    9/5/14.

Cunmeeo      Các bạn đã chơi thử loạt game hấp dẫn trên điện thoại này chưa

tai game co tuong, tai game viet hoa, tai game gunny, tai game fifa, tai game audition.
13/9/13.
diego_simone      E ở HN , bác có tk ngân hàng ko nhắn cho e.
Rồi khi nào hàng về bác ship ra ngoài này cho e đc ko ???.
26/7/13.

Bùi Nam      chữ kí không dc có kích thước quá 200x500p bạn nhé

8/7/13.

Optimus Prime      Cậu có con mô hình The tumbler phải không nhỉ

Có biết web nào đăng đầy đủ hình ảnh của cái The bat không, cho mình xin.
Mình tính làm mô hình mà chưa kiếm được hình ảnh phía trên của nó sad                    17/9/12.
Bender=Gay      Dụ má dụ mẹ chó đẻ mày thằng dickless chó chết,mày là con chó thuộc loại gì mà mày sủa bậy hoài vậy,sao mày không chết con mẹ mày đi cho đỡ chật đất.dụ má dụ mẹ chó đẻ mày.dụ má dụ mẹ chó đẻ mày.
11/7/12.
Blue Magic      Cảm nhận của bác về phim MI4 ra sao.
Mình xem qua thấy nó cũng khá lắm, nhưng cũng có nhiều mem chê là phim plot hole ko ít.
Bác thấy sao.
12/4/12.
Okami_Nguyễn      Ừ, thanks cậu.
1 dạo mình mua ở tràng tiền mà cách đây lâu rồi, giờ nó ko còn bán nữa mà vẫn thích mấy con Zoid này smile)                    19/9/11.

Okami_Nguyễn      Cho mình hỏi con Zoid bạn mua ở đâu thế

mua ở vn hay ship về.
16/9/11.
natureboy      Anh cho xin cái địa chỉ nhà sách gì đó bán artbook của phim đi^^                    8/5/11.

Soinon007      Cho tớ edit #1 của topic TF3 và xin 1 góc cuối bài cho link down TFP nhé

29/4/11.
anti_intermilan      vô chào đàn em TĐN tương lai đây wink)                    21/6/10.
bombingruncode      Sao chưa hồi âm tên em kia vậy ông.
>.<.
16/11/09.
Heardless      hè hè,thấy có thư tưởng mod lại warn típ.hóa ra là bài chú em gửi trong đây,ừ bất cứ lúc nào qua a chép cho                    25/10/09.
StrikeIsBest      hah hah anh 2 mới bị ăn thẻ tại cái "passion" phải hog.
bữa nào wa chép dùm mấy cái "phim" nhá                    24/10/09.

Heardless      đợi từ từ mình check rồi send cho ^.^                    19/10/09

bombingruncode      Đề nghị cung cấp tên của em trong hình m/                    19/10/09.
Trang 1 của 2 trang           1                2       Tiếp >.
Xem.
Xem.
Giới thiệu.
Sinh nhật: 23/9/83 (Tuổi: 36)                           Nơi ở: Azkaban prison                    Nghề nghiệp: gamer                                          Khuyết điểm:có quá nhìu  ưu điểm:biết rõ về khuyết điểm bản thân.
Tôi là 1 người mê game nhưng nếu tôi chưa từng biết đến game thì có lẽ bây giờ tôi đã là 1 con người khác tốt hơn.
Tương tác.
Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi Heardless.

Tìm tất cả chủ đề bởi Heardless

Chữ ký.
A Song of Ice and Fire ​      ​ MY MECHA WORKS.
Thành viên                             Heardless.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:                                                                                                                 Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet888

Board footer