#1 2020-08-25 07:52:36

Juliansturb
Member
From: Uganda
Registered: 2020-08-20

COM” Bảng xếp hạng Giải cứu bạn trai

Game Giải cứu bạn trai.
Bạn đang chơi trò chơi Giải cứu bạn trai là một game online hay tại chuyên mục Game Chiến thuật của Trò Chơi Việt.
Hiện tại đang có  cao thủ đang trực tuyến 24h chơi game vui này cày điểm và cùng  vì nó quá hay.
Thật khủng và đông vui.
nếu thấy trò chơi hay hãy  và chia sẻ tới bạn bè nhé.

» Chiến thuật » Giải cứu bạn trai        Sao game chỉ có màu TRẮNG

[BẤM ⋆]    (Either JavaScript is not active or you are using an old version of Adobe Flash Player.
.)  Chơi trò chơi giải cứu bạn trai tại TRÒ CHƠI VIỆT – game-giai-cuu-ban-trai           4  5  21     8 8 2 1 6      Yêu thích     Toàn màn hình              Bạn có thích game này không.

Có  Không  4      6        40%   Giới thiệu trò chơi giải cứu bạn trai

Bạn trai của bạn đã bị bắt cóc, nhiệm vụ của bạn trong trong trò chơi giải cứu bạn trai này là vượt qua các chướng ngại vật trên đường để giải cứu lấy bạn trai của mình.

HƯỚNG DẪN CÁCH CHƠI GIẢI CỨU BẠN TRAI Để giải cứu bạn trai của mình

bạn cần phải thật nhanh tay, nhanh mắt lựa chọn những vật phẩm phục vụ cho bạn trên con đường giải cứu bạn trai của mình.
Sử dụng chuột  để chơi game.
Bấm chuột trái  lựa chọn thật nhanh và chính xác những đồ vật mà thầy phù thủy yêu cầu bạn lấy đang bị lẫn trong rất nhiều đồ vật khác.
Hình ảnh play trong trò chơi giải cứu bạn trai.
Bạn trai của bạn đã bị mụ phù thủy bắt cóc.
Hãy lên đường đi giải cứu bạn trai của mình.
Lấy đủ những vật dụng mà mụ phù thủy yêu cầu để đổi lấy người bạn trai đang bị bắt cóc.“Game giải cứu bạn trai hay tại TRÒCHƠIVIỆT.
COM”  Bảng xếp hạng Giải cứu bạn trai.
Cao thủĐiểm    Thuy Linh Tran 23882     Tâm Nguyễn 19864           Giải cứu gà con       Bóng rổ kiểu mới 2       Vương quốc kẹo ngọt       Thoát khỏi đảo xanh       Elsa làm bánh quy       Bầu trời cướp biển       Cao thủĐiểm    Thuy Linh Tran 23882     Tâm Nguyễn 19864              Xem thêm Game Chiến thuật     Viking ném rìu.
Ninja chó.
Một mình chống zombie.
Bảo vệ trái đất.
Giải đua thế giới.
Nhện đen háu ăn.
Bảo vệ hoa màu 2.
Voi chiến 2.
Lego Chima phòng thủ.
Zombies vs Berserk.
Thợ săn điện tử.
Đầm dạ hội công chúa.
Làm tóc thời trang.