#1 2020-08-25 10:52:31

CapeJonnie
Member
Registered: 2020-08-25

Kang Chan http://forum.gamevn.com/showpost.php

hk88                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    7/9/20 lúc 13:53       Tham gia ngày:    11/1/07    Bài viết:    991    Đã được thích:    15        Điểm thành tích:    18                                                                      Tweet                                                                                                 hk88.
Chánh đề hạt                       hk88 được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề VTC - Xử vụ án giết người ở Đồng Tâm: Ông Lê Đình Kình chống đối cảnh sát thế nào?,          7/9/20 lúc 13:53                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
asm65816      HK88 ở Hải Phòng.
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa                    29/7/14.
nikolaisim      Bạn ơi bạn có save game FF9 ko cho mình xin nha Mình mới bấm vào chữ new game rồi màn hình tối thui lun =.=                    11/8/10.
nikolaisim      Bạn ơi bạn có save game FF9 ko cho mình xin nha Mình mới bấm vào chữ new game rồi màn hình tối thui lun =.=                    11/8/10.
BILL_HIP      đúng , nếu giết người mà nạn nhân may mắn sống sót thì đó cũng là 1 tình tiết giảm nhẹ tội của hung thủ neutral nhưng giảm theo chiều hướng tích cực cho nạn nhân , chứ ko phải là giảm nhẹ trọng tội cho hung thủ , vẫn chịu mức án cao nhưng phải bồi thường cho nạn nhận số tiền tương ứng với tỉ lệ thương tật.
chứ ko phải là kiểu từ án tử hình chuyển xuống án bóc lịch neutral mà chỉ giảm xuống chung thân hoặc 20 năm ko ân sá [-X còn việc bảo cậu bảo thủ thì tôi sozy cậu :-w  à quên , tôi cũng là dân luật đấy nhưng là luật kinh tế >:)                    26/6/10.
*** mẹ thằng Vs nhé.
5/2/10.
dm khai đê *** đoán đeónoi thì thôi                    3/2/10.
mày là thằng nào                                      :-w                    3/2/10.
maihoanganh9      big_smile cũng khủng ra phết , cậu xêp thứ 1 tớ thứ nhì , còn bọn xếp thứ 3~ sau có phải người việt mình ko hk88                    27/1/10.
Hỏa Lang      alo , cho cái yahoo để hk send pass set thuế dùm , ta sắp bận rồi sad                    13/11/09.
à mà bạn cứ để đấy cũng được.mình cũng chả rỗi hơi đi làm mấy trò này.
9/6/09.
xóa giùm nha                                             smile)                    9/6/09.
Nãy thấy có dòng chữ trắng ghi là bài này do chủ topic bịa ra (bây giờ mất tiêu rồi) , vậy mà "cổ" là sao   xóa cái dòng này đi giùm.tui viết bài này để bọn kenh14 mò vào ăn cắp.tui bắt được tui lên tận văn phòng nó tui chửi .xóa giùm nha.còn thằng kia nói cổ kệ nó,tui ko chấp                    9/6/09.
Kang Chan      Bản Lv 1 THE DREAM ( bản hôm qua là Lv 60 ngay đầu game ) : http://www.mediafire.com/?ymffyjqjqzw                    3/12/08.
Kang Chan      http://forum.gamevn.com/showpost.php.

20&postcount=1 Game nhỏ được làm dựa trên FF đây

2/12/08.
Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi hk88

Tìm tất cả chủ đề bởi hk88.
hk88.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet888

Board footer