#1 2020-08-26 14:43:20

HamiltonLeanne
Member
Registered: 2020-08-25

COM” Bảng xếp hạng 5 anh em siêu nhân 2

Game 5 anh em siêu nhân 2.
Bạn đang chơi trò chơi 5 anh em siêu nhân 2 là một game online hay tại chuyên mục Game Nhanh tay của  Trò Chơi Việt .
Hiện tại đang có  cao thủ đang trực tuyến 24h chơi game vui này cày điểm và cùng  vì nó quá hay.
Thật khủng và đông vui.
nếu thấy trò chơi hay hãy  và chia sẻ tới bạn bè nhé.

» Thể thao » Bắn cung » 5 anh em siêu nhân 2         Sao game chỉ có màu TRẮNG

[BẤM ⋆]    ( Either JavaScript  is not active or you are using an old version of Adobe Flash Player.
.)  Chơi trò chơi 5 anh em siêu nhân 2 tại  TRÒ CHƠI VIỆT  – game-5-anh-em-sieu-nhan-2           4.2  5  33     7 13 1 2 1 13      Yêu thích     Toàn màn hình              Bạn có thích game này không.

Có  Không  17      5        77%   Giới thiệu trò chơi 5 anh em siêu nhân 2

Những con yêu quái đang tấn công vào thành phố nhưng với sự trợ giúp của 5 anh em siêu nhân hãy tham gia và tiêu diệt chúng bằng cung tên và ghi điểm qua các màn chơi.
HƯỚNG DẪN CÁCH CHƠI 5 ANH EM SIÊU NHÂN 2  Nhiệm  vụ của bạn trong vai là siêu nhân hãy tiêu diệt những con yêu quái và thử thách bắn tên vào những tấm bia ở màn 1 sao cho chính xác.
Sử dụng chuột trái bấm để thao tác  trong  game.
Hình ảnh play  trong  game 5 anh em siêu nhân 2.
Hãy tiêu diệt mục tiêu theo yêu cầu của mỗi màn chơiNhững con quái thú xuất hiện nhanh tay bắn tiêu diệt chúngMỗi màn chơi sẽ có nhiều con thú hơn đừng để chúng đến gần nếu không bạn sẽ thua phải chơi lại cố gắng hoàn thành sớm trò chơi.“Game 5 anh em siêu nhân 2 hay tại  TRÒCHƠIVIỆT .
COM”   Bảng xếp hạng  5 anh em siêu nhân 2.
Cao thủĐiểm    thao my 8573     Tâm Nguyễn 8207      VIETNAM NAM  7850           Bánh quy socola       Koala Lander       Điện quang đại chiến Pokemon       Mặt trời về nhà 3       Siêu nhân nhảy cao       Vua tốc độ 2       Cao thủĐiểm    thao my 8573     Tâm Nguyễn 8207     VIETNAM NAM 7850              Xem thêm Game Bắn cung     Bắt thằn lằn con.
Lật hình Anime.
Đảo giấu vàng.
Bài toán đỗ xe.
Mèo con phiêu lưu.
Lục giác màu.
Xếp gạch 2.
Giải cứu gấu bông.
Bắn kẹo ngọt.
Đánh máy trên  không .
Đậu xe cảnh sát.
Lắp ráp siêu xe 2.
Đá Penalty 3.