#1 2020-08-26 14:51:14

GooldMarietta
Member
Registered: 2020-08-21

zone91 TRKTÍCH CỰC 3 phút Dung lượng như nào men

Điện thoạiiPhone, iPad.

IOS   [Trải nghiệm] - 3 năm với Newton   kopite_vn10 giờ  Bình luận: 5      Chào anh em

Hôm nay mình muốn chia sẻ với anh em trải nghiệm sử dụng 1 trong những Email Apps mà mình thấy cực kỳ hài lòng trong 3 năm qua.
1 App email có trả phí, phù hợp cho anh em làm business bận rộn cần quản lý nhiều tài khoản email cũng như yêu cầu cao về chất lượng ứng dụng cũng như trải nghiệm  trong  quá trình sử dụng   Ứng dụng mình đề cập là Newton email apps.
Ứng dụng tính phí theo năm với 49.9$/ năm.
Trong 3 năm qua chưa khi nào mình thấy tiếc tiền đã bỏ ra cho ứng dụng này   Ngoài khả năng quản lý nhiều email mà đa phần các email client khác đều có, .

Newton mang lại trải nghiệm sử dụng rất thoải mái cho người dùng

Không có mail spam, hiển thị dễ nhìn, lọc các email quan trọng và nhiều trang bị cần thiết cho dân business  trong  bộ giải pháp SuperCharge của mình.
Các tính năng trong bộ SuperCharge bao gồm:   - Read Receipt: Thông báo cho bạn khi người nhận email đã đọc mail                                  - Tidy inbox: Làm sạch đẹp inbox của bạn, lọc bỏ hoàn toàn các email auto, email quảng cáo, newsletter mà bạn  không  quan tâm.
Cái này làm bạn cực kỳ thoải mái khi sử dụng apps                            - Snooze: Nếu bạn có 1 email nào đó giao việc hoặc bạn phải làm gì đó nhưng đang bận, bạn có thể snooze nó rồi sau đó nó sẽ nhắc lại bạn                            - Send later: Cái này giúp bạn có thể đặt thời gian gửi email.
Ví dụ soạn tâm thư cho sếp từ 6h tối nhưng hẹn giờ gửi vào 12h đêm để tăng phần thuyết phục                            - Remind if not replied: Tính năng này nhắc bạn reply email nào đó bạn đang tương tác dở chừng - Undo send: Cái này giúp bạn có thể  triệu hồi email  trong  vòng 10s kể từ khi gửi - Recap: Tóm gọn lại vào 1 folder các email đang làm việc dở của bạn để bạn dễ follow                            Ngoài ra các filter có sẵn bao gồm hiển thị các email chưa đọc, email chưa reply hay email được đánh sao.
Những yêu cầu quan trọng nhất của mail client là thời gian push mail nhanh, hiển thị dễ nhìn, apps chạy nhanh,  không  đơ, không chiếm nhiều ram, ít tốn pin thì Newton đều đang làm rất tốt   Anh em có thể trải nghiệm thử ứng dụng này trong 14 ngày miễn phí.
Sau đó nếu  không  trả phí anh em vẫn dùng được như bthg nhưng bộ SuperCharge sẽ không còn khả dụng.

Https://newtonhq.com/                   Newton - Supercharged emailing on iOS

Android, Mac & Windows.

Newton supercharges your email with powerful features like Read Receipts

Send Later, Snooze & more.
Works with Gmail,  Google Apps , Exchange, Outlook, Office365, iCloud, Yahoo & IMAP.
newtonhq.com                            email clientnewton mail   5 Bình luận    John Chris9 phút  Có vẻ hay đấy.
Nhưng bỏ tiền ra thì anh em tinhte ko mấy người bỏ ra đâu.
Ai cũng muốn xài chùa cả smile)             nightwish47TÍCH CỰC 7 phút  Bài viết giống  quảng  cáo hơn là trải nghiệm.
zone91           TRKTÍCH CỰC  3 phút  Dung lượng như nào men.

Saver2012ĐẠI BÀNG 1 phút  Trải nghiệm gì chả thấy giống trải nghiệm

giống một bài dịch từ tiếng anh mà cũng được lên trang nhất.

Thua các mod smile)))             zone91ĐẠI BÀNG 1 giây  mình cứ app SPARK mà phang

ibet888

Board footer