#1 2020-08-17 21:49:39

PearlKer
Member
From: Venezuela
Registered: 2020-08-11

Kinh Hoàng Nhìn nick quen quen

Diễn đàn Game VN                                                                   xxtobiasxx                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 17:32       Tham gia ngày:    28/12/08    Bài viết:    593    Đã được thích:    24        Điểm thành tích:    18                                                   17.
zikzackchocolate.
KOJIMA.
Pink Floyd.
Virus2612.
doranidora.
Zhihu.
Xem tất cả                               15.
doranidora.
ManUtd97.
code47212.
KOJIMA.
zikzackchocolate.
Zhihu.
Xem tất cả                                                  Nơi ở:    Hà nội                                                   Tweet                                                                                                             xxtobiasxx.
,  Hà nội                      xxtobiasxx được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề [Rủ rê] Genshin Impact nhập vai thế giới mở,          6/9/20 lúc 17:32                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
KOJIMA      tôi rất lấy làm vinh dự khi được quí ngài add friend, xin chúc quí ngài 1 buổi đêm vui vẻ http://i1284.photobucket.com/albums/a575/gvn_kojima/sir-icon/6cool_smile_zpsec8745d0.gif                    28/10/12.
KOJIMA      http://i1284.photobucket.com/albums/a575/gvn_kojima/avatar/av_tobias.gif  Xin gửi đến quí ngài món quà nhỏ này, hy vong quí ngài sẽ thích http://i1284.photobucket.com/albums/a575/gvn_kojima/sir-icon/6cool_smile_zpsec8745d0.gif                    28/10/12.

OrkHUnter      Quý ngài có thể co biết quý tánh địa danh

20/10/12.

Haotakua       Lội lại page có đó nha bạn

24/4/12.
Haotakua       size M, táo đen, còn nhận, hcm 250k/áo, ngoài hcm 300k/áo, hao3k2000                    10/4/12.
-Redie-      mình ghi rồi nhé                              big_smile                    4/3/12.
-Redie-      01222231191 số đấy của bạn gái mình.

Bạn gọi số đấy cũng được big_smile  Lần này bọn mình chỉ làm thống nhất 1 cỡ thôi bạn à

đặt vậy chắc không được rồi sad                    4/3/12.
buiphananhvu      HN thì mình k rõ bạn ơi    mình search thì ra web này ở HN   http://lamsport.com/  bạn lên xem thử nhé big_smile                    29/1/12.
Kinh Hoàng      Không , tại có thằng bạn nó học kiến trúc, thỉnh thoảng đánh GG với bạn nó có 1 ông nick Tobias, nên tường người quen big_smile                    21/12/11.
Kinh Hoàng      Nhìn nick quen quen, học kiến trúc HN đúng không :-.
20/12/11.
code47212      khoa e cũng 4 năm rưỡi a ơi :-s.
Mai mới thi môn đầu tiên.

6-1 mới thi xong @@ add YM e đi

sắp tới làm đồ án có ji` e hỏi với :"> code47_212                    20/12/11.
code47212      trước trong 1 topic a vs e cũng hỏi nhau rồi smile) QD là khoa Kinh tế quản lí đô thị ý , ông anh sắp ra trường rồi ah :-.
20/12/11.
alucard92      chịu thôi mình cũng chỉ google image ra thôi, chứ có biết gì đâu trong trang đó có mục contact ấy, thử hỏi tác giả xem   http://www.petercallesen.com/info/contact/                    27/11/11.

Facepalm      Giờ này sao                         8-}

Ok, có gì cứ gọi 01649730968                    5/4/11.
Facepalm      PS đê                                                                   m/                    5/4/11.

_DarkAssassin_      Thì cứ ráng mà thi thôi

tới đâu hay tới đó.

Cũng nghe mấy ông trong 4rum nói học ĐH thôi thì ko đủ
Tưởng cậu cũng học CNTT nên định hỏi chút kinh nghiệm chứ                    2/4/11

NguyenQuyDuy      logo này mình tự chế bạn ạ, nên chưa có logo của RIM, mình cũng đang tính làm cái logo của RIM big_smile nhưng chắc tuần sau mới làm ^^                    1/4/11.
_DarkAssassin_      Cái mà bây giờ mình quan tâm là sau khi vào ĐH rồi thì phải học như thế nào đây, mục tiêu cuối cùng là kiếm việc làm nào ngon ngon mà Mà cậu cũng học CNTT giống mình phải ko                    30/3/11.

_DarkAssassin_      Mình định theo ngành CNTT

còn sau này ra trường làm cái gì thì mình cũng chưa định hướng đc.
Học trường nào thì mình cũng đã có dự định luôn rồi.
Cậu có rảnh thì lên yahoo nói chuyện cho dễ ^^                    26/3/11.
-Redie-      uh, nhưng bọn mình làm ở nhà mà bạn.
Cái gì có mình cung up hêt rồi.
Bánh to thì tối mình mới up được ^^                    10/2/11.

1           2          3       Tiếp >

Xem.
Xem.
Nơi ở: Hà nội                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi xxtobiasxx.
Tìm tất cả chủ đề bởi xxtobiasxx.
[SIGPIC][/SIGPIC]  SELECAO.
Forever and One ​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   xxtobiasxx.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet888

Board footer