#1 2020-08-26 14:37:08

KennerleyMaureen
Member
Registered: 2020-08-21

6/9/20 lúc 11:06 Tin nhắn hồ sơ

Diễn đàn Game VN                                                                   lastsamurai                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 11:06       Tham gia ngày:    22/8/05    Bài viết:    3,288    Đã được thích:    2,054        Điểm thành tích:    113                                                   24.
M.
O.
Devil King.
dopperlanger.
Silksword9.
Gotai.
herowinb.
Xem tất cả                               22.
hardy.
kunsc2.
DarkSlayer.
soi_con_ne.
re][ic.
Xem tất cả                                          Sinh nhật:    18/11/92                                                             Tweet                                                                                                             lastsamurai.
Chỉ huy sứ , 27                      lastsamurai được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Hội Isekai/Tensei  ► Cày cấp, dị giới, trọng sinh,  thế giới ảo , võng du, du hí.v.v.
,          6/9/20 lúc 11:06                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

Https://www.facebook.com/profile.php?id=100004290318437 Phắc búc mình đây

bác pm qua đây cho thầm kín nhé, yêu bác <3                    2/9/20 lúc 12:59.
DarkSlayer      chúc anh năm mới vui vẻ, tại đang lol nên  không  tiếp chuyện anh dc, anh thông cảm nha, nhân em chết 50s giây ra pm tạ lỗi.
19/2/15.
Edward.
Hi cậu, .

Hồi đó cậu có tham gia dịch H3 phải không

Không biết cậu còn giữ cái font ko.
21/12/14.
redd3diem      Cậu tham gia thảo luận về cách dịch nhé   http://thegioitolkien.wikia.com/wiki/Th%E1%BA%A3o_lu%E1%BA%ADn_v%E1%BB%81_c%C3%A1ch_d%E1%BB%8Bch_ trong _Legendarium                    13/3/14.
Redd3diem      này người anh em, .

Cậu có muốn cùng mình tham gia phát triển cộng đồng fan Tolkien không

Mình là  admin  của trang này đây   http://thegioitolkien.wikia.com/wiki/Main_Page  và fan page là Thế giới Tolkien nhé, mình sẽ gửi link lại sau , giờ có Proudfoot và Legol tham gia vào nhóm mình rồi đó.
Mình thấy cậu trông cũng lão làng và hiểu biết lắm.

Có cậu tham gia nữa thì sẽ rất hay đấy

đặc biệt là cho fan page                    3/3/14.
MrZul      Tớ vẫn chơi, IGN là JaymondC.

Bạn cũng có thể vào đây: https://www.facebook.com/smitevn Có nhiều người chơi trong đó

14/2/14.
HuyBerserker      à số mình đây 01692121409 , fb có mà ít dùng dùng                    26/1/14.
HuyBerserker      năm  trước  với năm nay tình hình chung là đói kém rồi bác, cứ sống qua cái đợt này đã bác ạ                    25/1/14.
HuyBerserker      a bác, lâu rồi ko thấy, mình cũng tằng tằng qua ngày thôi.
Bác dạo này dao rồi.
Em dạo này yahoo cũng ko xài                    25/1/14.
Box vắng như chùa bà đanh, tui on hay ko thì cũng thế, chán.
5/8/13.
Online yahoo đi bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
4/8/13.
empireatwar      à xin lỗi bạn mình có việc đột xuất phải về quê gấp để đón bác mình lên thành phố chữa bệnh, hôm qua nay không có  online  nên quên mất, xin lỗi bạn nha, chắc mùa thi này mình không đi được rồi.
2/7/13.
empireatwar      khó khăn vậy à.
Mình có thẻ sinh viên với CMND, hộ khẩu thành phố nên bạn yên tâm, tham gia làm việc tốt thôi chứ đâu có lợi lộc gì đâu.
30/6/13.
empireatwar      ok bạn mai khoảng mấy giờ thì đi được                    30/6/13.
empireatwar      ok bạn cho mình số di động nha, mai mình lên,  không  sao cả, thanh niên mà, acc này mình mượn của ông kia để post bài, tiện thấy có chuơng trình nên muốn đi để làm việc tốt, cũng vừa thi tốt nghiệp cao đẳng xong đang rảnh.
30/6/13.
Tia Sáng      https://docs.google.com/file/d/0B9m4i_NXDJwfYmZuWGFlQURGQjA/edit?usp=sharing  download về đi, file jpg là để xem thử còn file Tiff là để in nhé.
23/4/13.
Tia Sáng      Đang làm, đợi tí.
Tự đem file đi in nhé, mai anh gửi địa chỉ chỗ in tốt cho                    15/4/13.
Tia Sáng      Hình xấu quắc, chất lượng kém ko dùng in dc  :5cool_big_smile:  Thôi để anh mài tìm hình khác smile)                    15/4/13.
M.
O       anh thấy có hd                   rồi đó                    13/3/13.
M.
O       tây du ký: mối tình ngoại truyện đình đám mà em ko biết à.
13/3/13.

1                 2     3     4     5     6                  16       Tiếp >

Xem.
Xem.
Sinh nhật: 18/11/92 (Tuổi: 27)                                                                                                            Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi lastsamurai.
Tìm tất cả chủ đề bởi lastsamurai.
​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì  đăng nhập                                                               Diễn đàn Game VN                                                                   lastsamurai.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x -  Fixed .
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet888

Board footer