#1 2020-08-12 13:02:31

jpepuhihwyhs
Member
Registered: 2020-08-02

AngelLoveWing Practicing Unreal Engine 4

Diễn đàn Game VN                                                                   AngelLoveWing                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 13:41       Tham gia ngày:    29/8/08    Bài viết:    1,123    Đã được thích:    48        Điểm thành tích:    48                                                    Giới tính:    Nam                   Nơi ở:               Nghề nghiệp:    Game Developer                                               Tweet                                                                                                             AngelLoveWing.
, Nam,            Developing VR Game 11/6/18             AngelLoveWing được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Path Of Exile( đồ họa diablo II trên môi trường 3d) - OB 23/01/2013 - F2P,          5/9/20 lúc 13:41                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

AngelLoveWing      Developing VR Game                    11/6/18

Sacred Kirin      Chào bạn, mình có đọc một vài chia sẻ của bạn về lĩnh vực dev game.
Mình 27 tuổi nhưng giờ mới bắt đầu.
Mình thấy những chia sẻ của bạn rất bổ ích đối với mình.
Bạn có thể tư vấn cho mình một chút được không, mình nên bắt đầu từ đâu.
Nên học một ngôn ngữ hay nên học cách sử dụng một engine.
5/8/17.
AngelLoveWing      Practicing Unreal Engine 4, welcome!!.
9/1/17.
321phim       Chào bạn.
Nếu bạn thích xem phim hãy ghé trang mình nhé, rất nhiều phim hay.
Tags : phim | xem phim online | xem phim hd | xem phim hoat hinh | xem phim hanh dong | xem phim hai | xem phim vo thuat | xem phim han quoc | xem phim tam ly | xem phim ma | xem phim kinh di | xem phim tinh cam                    31/7/14.
Shuu_shirakawa      à mình hiểu rồi,phải chỉnh lại nút 1 lần nữa cám ơn bạn nhé big_smile                    10/9/12.
Shuu_shirakawa      bạn ơi cho mình hỏi đoạn thổi sáo trong hang star ocean 3 với mình đã đổi plugin lipad sang sssxp rồi nhưng vào game lại không điều khiển được nhân vật,cũng không thổi sáo được.bạn giúp mình với nhé thanks                    10/9/12.
812749      bác gửi dùm em bản Hen của 3k đi em toàn bị Shutdown hok à                    25/12/10.
Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                                  Nơi ở:                     Nghề nghiệp: Game Developer                                          Kinh dị                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi AngelLoveWing.

Tìm tất cả chủ đề bởi AngelLoveWing
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   AngelLoveWing.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

ibet888

Board footer